หัวข้อวันที่ 21 เมษายน 2566 บัณฑิตวิทยาลัยจัดสอบป้องกันวิทยานิพนธ์ระดับปริญญาเอก ให้กับนักศึกษาหลักสูตรครุศาสตรดุษฎีบัณฑิต สาขาวิชาการบริหารการศึกษา
รายละเอียด วันที่ 21 เมษายน 2566 บัณฑิตวิทยาลัยจัดสอบป้องกันวิทยานิพนธ์ระดับปริญญาเอก ให้กับนักศึกษาหลักสูตรครุศาสตรดุษฎีบัณฑิต สาขาวิชาการบริหารการศึกษา ณ ห้องประชุมท่านผู้หญิงจันทร์ อาคาร 11 ชั้น 5
ช่องทางการติดตาม